
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

 

 

 

                                                          Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini 

 

 

TAARIFA KWA UMMA 

 TAHADHARI DHIDI YA UDANGANYIFU 

 
Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakumbusha watoa huduma za usafiri 

kuchukua tahadhari dhidi ya matapeli wanaojitambulisha kuwa ni wafanyakazi wa 

LATRA.  Matapeli hao huwalaghai waombaji leseni za usafirishaji kuwa ni vigumu kupata 

leseni za usafirishaji. 

 

2. Watoa huduma za usafirishaji mnakumbushwa kuendelea kutuma maombi ya leseni 

kwa kutumia mfumo wa RRIMS kwa anwani ya rrims.latra.go.tz 

 

3. Mamlaka inatoa wito kwa watoa huduma za usafiri na wadau wote kufichua vitendo 

vya utapeli/udanganyifu kwa kupiga simu nambari 0800110019/20 au kwa ujumbe mfupi 

wa maandishi au WatsApp kupitia namba: +255 734 220 000. 

 Pia waweza kutoa taarifa kwa barua kupitia anwani: Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya 

Udhibiti Usafiri Ardhini, S.L.P 3093, Dar es Salaam. Barua pepe: malalamiko@latra.go.tz  

 

4.  Hatua za kisheria zitachukuliwa kwa atakayebainika kujihusisha na vitendo hivyo vya 

udanganyifu. 

 

Imetolewa na; 

Mkurugenzi Mkuu, 

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini 

25 Februari, 2022 
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